Kayan Dubawa - Shandong QILU Masana'antu & Ciniki Co., Ltd.

Kayan Dubawa

Gwajin Bazawa

 

Muna da na'urar ci gaba da cikakken dubawa na nufin yin gwaji da kuma tabbatar da ingancin samfuranmu, kamar su babban mai binciken karatun kai tsaye na dijital, mai gano aibi, nitrogen da hydroxide analyzer, na'urar gwajin duniya, -60 ℃ ƙananan tasirin tasirin zafin jiki, Zeiss madubin hangen nesa da sauran kayan aiki sama da ɗari. Wasu kayan aiki kamar haka:

 

* Nazarin Carbon / Sulfur 

ELTRA's CS-2000 shine mai bincike kawai akan kasuwa don tabbatar da ƙaddara carbon da sulphur a cikin ƙwayoyin halitta da kuma samfuran da basu dace ba. A saboda wannan dalili, CS-2000 an sanye ta da shigar da wuta da wutar makera wacce ke rufe cikakken yanayin nazarin carbon da sulfur. Ana samun CS-2000 tare da ƙwayoyin infrared masu zaman kansu har guda huɗu, waɗanda ke ba da damar daidaitaccen kuma nazarin lokaci ɗaya na ƙarancin ƙananan carbon da / ko sulfur. Za a iya daidaita ƙwarewar ƙwayoyin mutum daban-daban ta zaɓar tsayin hanyoyin-IR don tabbatar da mafi kyawun zangon auna kowane aikace-aikace.

Mai binciken Sulfur Carbon

* Gwajin taurin kai

Nessarfi yana auna juriya samfurin zuwa lalacewar abu saboda ɗaukar matsi akai-akai daga abu mai kaifi. Gwaje-gwajen suna aiki ne a kan mahimmin yanayin auna ma'aunin ƙarancin ƙoshin hagu wanda ƙirar keɓaɓɓe mai ɗorawa ya bar shi. Muna auna nauyi a kan ma'aunin Rockwell, Vickers & Brinell.

Mai taurin-gwaji

* Gwajin gwaji

Gwajin Tensile wanda samfurin ke fuskantar tashin hankali mai sarrafawa har zuwa gazawa. Ana amfani da sakamako daga gwajin don zaɓar abu don aikace-aikace, don kula da inganci, da kuma hasashen yadda abu zai kasance a ƙarƙashin wasu nau'ikan ƙarfi. Kadarorin da aka auna kai tsaye ta hanyar gwajin gwaji sune ƙarfin ƙarfin ƙarshe, mafi tsayi da raguwa a yankin.

tensile gwajin

* Gwajin Tasiri

Dalilin gwajin tasiri shine auna karfin abu don tsayayya wa lodi mai yawa. Yawancin lokaci ana yin la'akari da shi dangane da abubuwa biyu da ke bugun junan su cikin saurin dangi. Aangaren ikon ko kayan aiki don tsayayya da tasiri sau da yawa yana ɗaya daga cikin abubuwan ƙayyadewa a rayuwar sabis na wani ɓangare, ko dacewa da kayan da aka keɓance don takamaiman aikace-aikace. Gwajin tasiri mafi yawanci ya ƙunshi abubuwan daidaitawa na Charpy da IZOD.

gwajin gwaji

* Gwajin Spectro

Muna yin gwajin gwaji a kan zafin kayan albarkatun kasa, da yawa da aka ƙirƙira da zafin da ake bi da shi a cikin rukuni guda don tabbatar da cewa ƙirar da aka ƙera ta dace da takamaiman abin da ke cikin sunadaran.

Gani-Gani-Spectrometer 

* Gwajin UT

Gwajin Ultrasonic (UT) dangi ne na fasahohin gwaji marasa halakarwa dangane da yaduwar igiyar ruwa a cikin abu ko kayan da aka gwada. A mafi yawan aikace-aikacen UT na yau da kullun, gajeren gajeren gajere na raƙuman ruwa tare da mitar cibiyar daga 0.1-15 MHz, kuma lokaci-lokaci har zuwa 50 MHz, ana watsa su cikin kayan don gano kuskuren ciki ko halayyar kayan aiki. Misali na yau da kullun shine ƙarancin kaurin ultrasonic, wanda ke gwada kaurin abun gwajin, misali, don saka idanu aikin lalata bututu.          

UT-gwajin-kayan aiki


WhatsApp Taron Yanar Gizo!